ஆசிரியரிடமிருந்து…

(ஜனவரி-பிப்ரவரி 2018)

கிறிஸ்துவுக்குள் பிரியமுள்ள வாசகர்களுக்கு,

சேனைகளின் தேவனாகிய கர்த்தரின் நாமத்தில் வாசகர்கள் யாவருக்கும் அன்பின்  புத்தாண்டு வாழ்த்துக்களைத் தெரிவிக்கிறோம்.

2018ஆம் வருடத்திற்குள் நம்மை அழைத்துவந்த தேவனுக்கே துதியும் கனமும் மகிமையும் உண்டாவதாக. தேவனுடைய நன்மையும் கிருபையும் இவ்வாண்டில் நம்மை தொடர்ந்துவர கர்த்தர் கிருபை செய்வார். தங்கள் பரிபூரண சந்தோஷத்தால் மிகுந்த உதாரத்துவமாய் கொடுத்த மக்கெதோனியா சபையைப்போல இவ்வூழியத்தை காணிக்கையாலும் ஜெபத்தாலும் தாங்கின அன்பு பங்காளர்கள் ஆதரவாளர்கள் வாசகர்கள் யாவருக்காகவும் தேவனை ஸ்தோத்திரிக்கிறோம்.

டிசம்பர் 9ஆம் தேதி நாகர்கோவிலில் நடைபெற்ற கிறிஸ்துமஸ் கீத ஆராதனையை கர்த்தர் ஆசீர்வதித்தார். இந்த ஆராதனையில் பங்குபெற்ற பங்காளர்கள் நேயர்களுக்கும், இக்கூட்டம் சிறப்புற நடைபெற பிரயாசப்பட்ட, உதவி செய்த அனைத்து சகோதர, சகோதரிகளுக்கும் எங்கள் மனமார்ந்த நன்றியைத் தெரிவிக்கிறோம்.

2018ஆம் வருட காலண்டரை பங்காளர்களுக்கு அனுப்பித் தருகிறோம். கடந்த ஆண்டு வேதவாசிப்பு அட்டவணைப்படி வேதாகமத்தை ஒருமுறை வாசித்து முடித்தவர்கள் ஜனவரி 31ஆம் தேதிக்குள் எங்களுக்குத் தெரிவிக்க அன்பாய் கேட்கிறோம். உங்கள் பெயர்களை வரும் இதழில் பிரசுரிப்போம். 2018 ஆம் ஆண்டின் வானொலி மற்றும் டிவி நிகழ்ச்சிகளின் ஒலி/ஒளிப்பரப்பில் ஆதரவாளர் திட்டத்தில் இணைந்து இவ்வூழியத்தைத் தாங்க அன்பாய் அழைக்கிறோம்.

ஜனவரி மாத தியானங்களை சகோதரி ஜெபி பீடில் அவர்களும், பிப்ரவரி மாதம் 13 தேதிவரை சகோதரி தர்ஷினி சேவியர் அவர்களும், பிப்.14 முதல் லெந்து நாட்களுக்கான தியானங்களை சகோதிரி சாந்திபொன்னு அவர்களும் எழுதியுள்ளார்கள். இத்தியானங்கள் ஒவ்வொன்றும் நமது அன்றாட வாழ்க்கையில் தேவனை அதிகமாக கிட்டிச்சேர்க்க உதவியாயிருக்கும். கர்த்தர்தாமே புதிய வருடத்தில் உங்களையும் உங்கள் குடும்பங்களையும் அதிகமாக  ஆசீர்வதிப்பாராக!

கே.ப.ஆபிரகாம்

சத்தியவசனம்