வாசகர்கள் பேசுகிறார்கள் (ஜனவரி – பிப்ரவரி 2023)

1

கர்த்தருக்கு ஸ்தோத்திரம். நான் உங்களுடைய நிகழ்ச்சியை நம்பிக்கை டிவியில் எப்போதுமே தவறாமல் பார்ப்பேன். ஜயாவுடைய பிரசங்கத்தை கேட்க வாஞ்சை யோடு காத்திருப்பேன், தேவன் ஐயாவுக்கு நல்ல சுகபெலன் தந்து தொடர்ந்து பயன்படுத்த ஜெபிக்கிறேன். நன்றி.

Mrs.Seliya Rajakumari, Chennai.

2

அன்பின் தோத்திரம். 2 வருடங்கள் கழித்து 19.11.2022 அன்று சென்னையில் நடைபெற்ற விசுவாச பங்காளர் கூடுகையில் கலந்துகொள்ள தேவன் கிருபை செய்தார். செகந்திராபாத்தில் இருந்து வந்த தேவதாசர்கள் அளித்த செய்தி மிகவும் அருமையாக இருந்தது. பாடல்கள் உற்சாகமூட்டுவதாக இருந்தது. ஐக்கியவிருந்தும் அமுதமாக இருந்தது. அனைத்து ஒழுங்குகளும் கிரமமாக இருந்தது. மிக்க நன்றி. தங்கள் ஊழியங்களுக்காக தினமும் ஜெபிக்கிறேன்.

Mrs.Shanthi Kirubakaran, Chennai.

3

அன்பு சகோதரர்களுக்கு, நாங்கள் ஒரு பேப்பர் கடை வைத்துள்ளோம். எங்கள் கடைக்கு வரும் நல்ல புத்தகங்களை வீட்டிற்கு எடுத்துவந்து நானும் படித்து பிள்ளைகளுக்கும், படிக்க விருப்பமுள்ள மற்றவர்களுக்கும் கொடுப்பேன். இதன் மூலம் கிடைத்த அரிய பொக்கிஷம்தான் விருத்தாப்பியம். இதை நான் பலமுறை படித்து பயன்பெற்று வருகிறேன். 92 வயதான என் அன்பு தாயாரை பராமரிக்க கிருபை கொடுத்த ஆண்டவருக்கு உள்ளத்தின் ஆழத்திலிருந்து நன்றி செலுத்துகிறேன். விருத்தாப்பியம் புத்தகத்தை வாங்கி பலருக்கும் கொடுத்துவருகிறேன். அன்பு சகோதரி சாந்தி பொன்னு அவர்களையும் அவர்கள் எழுத்து ஊழியத்தையும் ஆண்டவர் மேன்மேலும் ஆசீர்வதிக்க ஜெபிக்கிறோம்.

Mrs.P. Devakumari Gnanaprakasam, Chennai.

4

சத்தியவசன ஊழியத்தின் வெளியீடுகளான “அனுதினமும் கிறிஸ்துவுடன்” மற்றும் “சத்தியவசனம்” பத்திரிக்கைகளை நானும் என் கணவரும் 30 வருடங்களாக படித்து பயனடைந்துள்ளோம். ஆண்டவருக்கு நன்றி செலுத்துகிறோம், கணவர் கர்த்தருடைய அழைப்பை பெற்றுவிட்டார்கள். எனக்காக ஜெபித்துக்கொள்ளுங்கள். ஊழியங்களுக்காக ஜெபிக்கிறேன். நன்றி.

Mrs.Russel Raj, Erode.

5

சத்தியவசன வாட்ஸ் அப் தியானங்கள் பெற்றுவருகிறேன். மலர்ந்த காலை தூரல் தென்றலுடன், தெவிட்டாத உங்களது பதிவுகளால் வாழ்த்தும், தேவ வாக்குத்தத்தமும் மணம் கமிழ்கிறது. உள்ளம் உவகை கொள்கிறது. நன்றிகள்.

Mr.Anthony.

6

சத்தியவசன வாட்ஸ் அப்பில் தினமும் தியானங்களை பெற்றுவருகிறேன். என்னுடைய அனுதின வாழ்க்கைக்கும் ஆவிக்குரிய வளர்ச்சிக்கும் அதிகதிகமாக இந்த தியானங்கள் பயனளிக்கிறது. தவறாமல் அனுப்பித் தாருங்கள்.

Mr.Mariappan.

7

Praise the Lord, I have been listening to your daily devotion thru “YouTube”. God bless your digital ministry abundantly in the days to Come.

Mrs.Mothi Bai, Hyderabad.